MISALI | CHCI-E Series (Za a iya musamman bisa ga abokin ciniki samar da kasuwa bukatun) | |||||
Yawan bugu | 4/6/8 | |||||
Max Gudun inji | 350m/min | |||||
Saurin bugawa | 30-250m/min | |||||
Nisa Buga | mm 620 | mm 820 | 1020mm | 1220 mm | 1420 mm | 1620 mm |
Mirgine Diamita | Φ800/Φ1000/Φ1500 (na zaɓi) | |||||
Tawada | tushen ruwa / slovent tushen / UV / LED | |||||
Maimaita Tsawon | 400mm-900mm | |||||
Hanyar Tuƙi | Gear Drive | |||||
Babban Kayan Aiki | Fina-finai;Takarda;Mara Saƙa;Aluminum foil;Laminates |
- Ikon tashin hankali: Ultra-haske mai iyo nadi iko, atomatik tashin hankali ramuwa, rufaffiyar madauki; (Gano matsayi na silinda mara ƙarfi, madaidaicin matsa lamba mai sarrafa bawul, ƙararrawa ta atomatik ko rufewa lokacin da diamita na coil ya kai ƙimar saita)
- Cire tuƙi na tsakiya, sanye take da motar servo, rufaffiyar madauki ta mai sauya mitar
- Yana da aikin kashewa ta atomatik lokacin da aka katse kayan, kuma tashin hankali yana kula da aikin don guje wa ɓacin rai da ɓarna yayin rufewa.
- Sanya EPC ta atomatik
Yana ɗaukar dumama wutar lantarki, wanda ake jujjuya shi zuwa dumama iska ta na'urar musayar zafi.Kula da zafin jiki yana ɗaukar mai sarrafa zafin jiki mai hankali, mai jujjuyawar yanayin da ba a tuntuɓar ba, da kuma sarrafawa ta hanyoyi biyu don dacewa da matakai daban-daban da samar da muhalli, adana amfani da makamashi, da kuma gane sarrafa zafin jiki na PID.Daidaitaccen sarrafa zafin jiki ± 2 ℃.
-Karfe nadi surface wuya Chrome plating polishing magani, waje sanyaya sake zagayowar;(banda chiller)
-Rubber matsi na abin nadi · Buɗewa da rufewa mai sarrafa huhu
Ikon tuƙi · Servo motor inverter iko, babu buƙatar kawo katin amsawa, rufaffiyar madauki
- Ikon tashin hankali na tanda · Amfani da ultra-light mai iyo nadi iko, ramuwa ta atomatik, rufaffiyar madauki
Babban Shafi 1280*1024
Ƙimar girma · 3-30 (yana nufin ƙara girman yanki)
Yanayin nuni cikakken allo
Tazarar ɗaukar hoto ta atomatik ƙayyade tazarar ɗaukar hoto bisa ga siginar matsayi na PG encoder/gear firikwensin
Gudun duba kyamara 1.0m/min
Kewayon dubawa · Dangane da faɗin al'amarin da aka buga, ana iya saita shi ba bisa ka'ida ba, kuma ana iya sa ido a ƙayyadaddun wurare ko kai tsaye baya da gaba.
Mayar da hankali kan samar da mafita na mongpu na shekaru 5.